Mafi kyawun sifofin shinge na lambu

A halin yanzu tayin na lambu fences sosai m. Akwai nau'ikan daban-daban tare da halaye da farashi daban-daban. Duk da yake wasu mutane suna neman shinge masu amfani ko shinge a mafi kyawun farashi, wasu sun fi so su mai da hankali kan kyawawan halaye. Don ku sami ra'ayi game da nau'ikan nau'ikan da farashin da ke akwai shinge na lambu, zamuyi magana akan su a cikin wannan labarin.

Idan kuna neman shinge na lambu don kariya ko ma ado da shi, a ƙasa zamu ambaci wasu misalai tare da halayensu da farashin su. Bazai taɓa cutar da shuffle daban-daban zaɓuɓɓuka ba.

? Top 1 - Mafi kyawun shingen lambu?

Babban shinge na lambu shine wannan ƙarfe daga alamar Amagabeli. Dangane da ƙimar darajar kuɗi, muna ba da shawarar ta ga kowane lambu. Kunshin ya hada da duka bangarori 35 wadanda girman su yakai 43cm x 46cm kowanne, kai jimlar tsawon mita 15. Saboda ƙananan girmansa, shinge ne na kwalliya wanda yake taimakawa raba tsirrai daban-daban ko amfanin gona.

ribobi

Baya ga farashi mai rahusa, wannan shinge na lambu yana da kyau duka don kewaye dukkanin filin kuma don raba albarkatu ko tsire-tsire a ciki. Menene ƙari, yana da sauƙin gyarawa a ƙasa saboda godiya biyu da aka samo a kowane ɗayan bangarorin. Wani abin da ya fi dacewa da wannan shinge na lambun shi ne cewa an yi shi da ƙarfe mai walƙiya, yana mai da shi tsayayyar yanayi.

Contras

Iyakar abin da ya rage wa wannan shingen gonar shi ne girmansa. Yana da kyau sosai, haka ne, amma idan muna son wani abu mafi girma wanda zai kare ƙasarmu sosai ko ya hana dabbobin gida barin, ba daidai bane.

Mafi kyawun shinge na lambu

Idan manyanmu na 1 a cikin shinge na lambun basu gamsar da kai ba, duba jerin masu zuwa. Mun zaɓi jimlar shinge shida waɗanda muke ɗaukar su mafi kyau a kasuwa.

Fences na lambun aiki House

Da farko zamu fara ambaton wannan shinge na lambun daga Gidan aiki. Yana da kyau don sirri a cikin lambun da baranda. Yaran wannan samfurin yana da karko da juriya ga yanayin yanayi da haskoki na ultraviolet. Bugu da kari, yana da kyau kuma har ma ana iya cakuda shi da launuka daban-daban da launuka. A cikin wannan fakitin an haɗa su da masu haɗawa don samun damar sanya shi daidai ba tare da buƙatar kayan aiki ba. Amma tsawon tsawon wannan shinge, ana iya rage shi da almakashi cikin sauƙi. Girman shine 255cm x 19cm.

Fences na ado don lambu Kwance

Bari mu ci gaba da wannan katangar ƙarfe mai kyau daga Relaxdays. Tare da siffar murabba'i mai faɗi da girman 135 cm x 6 cm, ya dace don iyakance filin. Bugu da kari, yana hidimtawa don ware tsirrai daban-daban ko albarkatu, kamar shinge na baya. Da zarar an sanya shi a kan ciyawar, tsayin ta yayi daidai da santimita 30. Hakanan yana da ƙarfi da sauƙi don girka godiya ga raƙuman sa guda uku da aka samo akan kowane rukuni. Kamar yadda aka yi shi da roba mai ƙarfi, yana da hana ruwa yana sa shi ya dace sosai da amfanin waje.

Endara Fadada Trellis Fence

Ba lallai ba ne a faɗi, wannan shinge Yana da kyau kwarai da gaske ga ganyayyaki na wucin gadi waɗanda suka kawata shi. Lokacin siyan shi, zamu iya zaɓar girman ganyen da nau'in, kamar ganyen inabi, kankana ko ganyen ɗankalin turawa mai zaki. Wannan shinge mai fadadawa anyi shi ne daga LDPE da itace. Amma ga ganyayyaki, an daidaita su da flanges wanda zai iya kawo cikas ga faɗuwarsu. Don shigar da wannan shinge na lambun kuna da sandunan katako don kora su cikin ƙasa. Madadin haka, ana iya aiwatar da gyaran katangun katako tare da waya.

Halitta Lafiya Bamboo Reed Gardeneas

Sanannen abu ne cewa gora tana da ƙarfi kuma tana da kyau, ya dace da yin ado na ciki da na ciki. Wannan shinge na halitta daga Gardeneas an yi shi ne da sandunan gora daban daban waɗanda aka haɗa haɗin kansu ta hanyar waya ta roba. Yana da amfani duka inuwa da sirri. Kaurin sandunan yana tsakanin milimita uku zuwa bakwai kuma kowane juzu yana auna mitoci 2 x 5.

Amagabeli Green Garden Edge Fence

Wani shinge na ban mamaki shine wannan shinge mai ado daga Amagabeli. An yi shi ne da ƙarfe mai galvanized kuma yana da murfin PVC, don haka yana da ƙarfi da ƙarfi ba tare da rasa sassauci ba. Yana da ƙarfin juriya ga hasken rana da hadawan abu da iskar shaka. Tare da fasalin saƙo yana da katanga da kyau na waje. Rolls ɗin wannan samfurin suna da tsayin mita 0,4 da tsayin mita 25. Faɗin diamita na waya a tsaye milimita 2,95 da millimita 2,35 don na kwance. Amma raga, matsakaiciyar girma ita ce santimita 15 x 10. Yana da sauƙin shigarwa da daidaitawa ga bukatun mai siye. Game da aikace-aikacen wannan shinge, yana da kyau a iyakance da ayyana iyakoki na yankuna daban-daban na lambun.

Amagabeli mai haɗin waya mai kusurwa shida

Aƙarshe, wannan raga mai haɗewa daga Amagabeli ya kasance don a haskaka shi. Wannan sassauƙan cibiyar sadarwar tana da grids masu auna milimita 0,75 x 0,25 kowane. Ana iya tsara su kuma ana iya sarrafa su daban-daban. Kaurin kebul din ya yi daidai da milimita 0,8 kuma tare da koren rubutun PVC yana da matukar inganci samfurin. Bugu da kari, aikace-aikacen wannan raga yana da yawa sosai. Ana iya amfani dashi azaman shinge na lambu, don shinge na dabbobi ko ma don ƙunsar kayayyaki kamar itacen girki.

Jagorar sayen shinge na lambu

Akwai hanyoyi daban-daban da zaɓuɓɓuka don siye da shigar da shinge na lambu. Akwai abubuwa da yawa waɗanda dole ne muyi la'akari dasu kamar kayan abu, girma da farashi. Menene ƙari, yana da mahimmanci ya dace da bukatunmu da dandanonmu. Nan gaba zamuyi magana game da sayan shinge na lambu da bangarorin da zamuyi la’akari dasu.

Material

Lokacin da muka yanke shawarar sanya shinge a cikin lambun, dole ne muyi la'akari da abin da muke so ya zama. Tun zamanin da, ana amfani da itace wajen taƙaita ƙasarmu. Wannan zabin na tsattsauran ra'ayi na iya zama kyakkyawa sosai kuma ya haɗu daidai da yanayin saboda ƙwarewarta. Koyaya, dole ne muyi la'akari da cewa itace yana lalacewa akan lokaci saboda samin yanayi da yawa. Sabili da haka, abu ne mai kyau da na halitta, amma yana buƙatar kulawa sosai. A zahiri, kodayake katako yana da Autoclave 3 magani, yana da kyau a yi amfani da mai kare itace aƙalla sau ɗaya a shekara don ƙara ƙarfinsa.

A gefe guda, shingen karfe waɗanda suke wanzu a yau suma zaɓi ne mai kyau don sanyawa a ƙasarmu. Sun zo da launuka daban-daban, siffofi da kuma girma dabam-dabam. Menene ƙari, suna tsayayya sosai da yanayin yanayi daban-daban, don haka sauƙaƙe kulawarsa idan aka kwatanta da itace. Saboda wannan, ya zama gama gari don samun shinge na lambun ƙarfe.

Zane da girma

Sauran fannoni waɗanda dole ne muyi la'akari dasu lokacin da muke son siyan shinge na lambu shine ƙira da girma. Babu shakka, dole ne mu zaɓi samfurin da muke so a zahiri da kuma wanda za mu iya iyawa. Akwai shinge mafi kyau da na gargajiya, wasu tare da kayan adon har ma wasu gauraye da ainihin ko tsire-tsire na wucin gadi. Zai fi kyau a gani da kyau yadda gonarmu take da kyau don iya zaɓar shinge mai dacewa.

Game da girman, dole ne muyi la'akari da bukatunmu. Idan muna da yara waɗanda zasu iya wasa da ƙwallo a cikin lambun, yana da kyau mu sami shinge mai tsayi don ƙwallan ba ta ƙarewa tana birgima a kan titi, guje wa haɗarin zirga-zirgar ababen hawa. Hakanan idan muna da dabbobin gida yana da kyau mu zaɓi iyakance na wani tsayi don kada su tsere. A gefe guda, idan ba mu da waɗannan damuwar za mu iya zaɓar ƙananan shinge na lambu, idan abin da muke so shi ne nuna gonarmu. A matakin tsaro, a bayyane yake ya fi dacewa a sanya manyan shinge.

Shigarwa

Dogaro da shinge, dole ne mu bi wasu matakai ko wasu kuma girmar na iya zama mai sauƙi ko ƙasa da rikitarwa. Abinda dole ne muyi koyaushe, koda kafin sayan, shine auna sararin kuma lissafa adadin shingen da muke bukata. Dogaro da shingen da muka zaɓa, ƙila mu sanya wasu ƙafafun kafa. Yana da matukar mahimmanci a auna nisan tsakanin shinge da shinge sosai, tunda an sa ƙafafun anga a cikin ƙasa, don haka ba zai yiwu a motsa su ba da zarar an aiwatar da wannan aikin. Dole ne kuma mu daidaita matsayi da auna mukamai yadda yakamata.

Lokacin da muke da ƙafafun kafa biyu da ginshiƙan da aka makala a ƙasa, dole ne mu gyara shingen zuwa gidan. Za mu cimma wannan ta hanyar takalmin ƙarfe. Da farko an murƙushe su zuwa post ɗin kuma daga baya zuwa kwari don gyara shi. Zai fi kyau sanya murabba'i a ƙasa kuma wani a saman gidan don ƙara ƙarfafa shinge.

Kada mu manta cewa dole ne mu sami damar shiga gonar, don haka kofa zata kasance mai mahimmanci domin shi. Shigar da ƙofar yana aiki daidai da na shinge, tare da ɗan bambanci kaɗan: Maimakon yin amfani da murabba'i don gyara shi, za mu yi amfani da ƙugiya don ta iya yin wasan buɗewa da rufewa.

Koyaya, yawancin kamfanoni da ke siyar da shinge na lambu suma suna ba da sabis na haɗuwa da sabis na shigarwa. Dogaro da nau'in shinge da kayan, taron na iya bambanta don haka ba zai taɓa yin zafi ba don tuntuɓar ƙwararren masani.

Sirri ko tsaro

Idan muna son hana su daga kallon lambun ko sata, dole ne mu zabi manyan shinge. Wurin shinge mai sauki, alal misali, ba zai iya ɓoye mu daga abubuwan kallo na maƙwabta ba kuma ba zai hana wani ya hau ta ba. Game da aminci, yana da kyau a yi amfani da bangon dutse mai ƙyalli don kada a hau shi. Har ila yau dole ne mu sake yiwuwar shigar da ƙararrawa da / ko kyamara don jin amintacce.

Farashin

Batu mafi mahimmanci a mafi yawan lokuta farashi ne. Kazalika, Wannan ya bambanta sosai dangane da nau'in shinge, kayan da aka yi shi da girman su. Hakanan, mafi yawan shinge da muke buƙata, mafi girman farashin, ba shakka. Theananan shinge waɗanda galibi ake amfani da su don rarrabe yankuna daban-daban na iya cin kusan € 20, yayin yin katanga ɗayan lambun tare da ƙaramin shinge na iya cin kuɗi har € 400 ko fiye. Kari kan haka, dole ne mu yi la'akari da farashin girkin, sai dai idan da kanmu muke yi. Koyaya, farashin bai kamata su firgita mu ba. Akwai shinge na kowane nau'i da jeren farashin, kawai batun duba zaɓukan da muke dasu ne.

Inda za a sanya gonar fences?

Ana iya yin shinge na lambu da katako ko ƙarfe

A bayyane yake, babban aikin shinge shine keɓance fili ko yanki. Saboda haka, sanannen abu shine gano shingen lambun da ke kewaye da ƙasar. Koyaya, akwai wasu amfani waɗanda za'a iya ba su, kamar raba wurare daban-daban a cikin lambunmu. Misali, ba bakon abu bane a ga wuraren waha na kewaye da shinge ko shinge.

Hikima ce sosai idan akwai kananan yara ko dabbobin gida a cikin gida, saboda haka mu guji haɗari lokacin da babu kulawa. A matakin kyan gani, shinge na iya taimakawa wajen banbanta abin da ke gonar da gonar bishiyar, misali. Ga mutane masu tsari wannan ra'ayin yana da kyau sosai. Hakanan a cikin lambun ban sha'awa, ana amfani da shinge don keɓance wurare tare da takamaiman tsirrai da / ko kuma ado gefuna.

Inda zan siya

A halin yanzu akwai zaɓuɓɓuka da yawa yayin yin kowane irin siye, ta yanar gizo da ta jiki. Za mu ga a ƙasa wasu misalai na wuraren da za mu sayi shinge na lambu.

Amazon

Babban dandalin cinikin kan layi, Amazon yana ba da shinge masu yawa na lambu da kayan haɗi masu alaƙa da su. Idan kun riga kun sani kadan game da batun, wannan na iya zama kyakkyawan zaɓi don nemo shinge wanda zai dace da bukatunku. Farashin suna da araha sosai kuma yawancin samfuran da wannan dandalin ke bayarwa suna da duk fa'idodin firaministan Amazon.

Bricomart

Wani zaɓin da muke da shi idan muna so mu gina shinge na lambu shine zuwa Bricomart. Wannan babban ɗakin ajiyar yana ba da kayan aiki da yawa don gini da gyare-gyare, don haka Ya dace sosai lokacin da muke so mu zama waɗanda ke gina shinge don abin da muke so. Bugu da kari, yana da kwararru wadanda za su iya ba mu shawara don aiwatar da wannan aikin.

Ikea

Ikea sanannen sanannen zaɓi ne na kayan gida. Kari akan hakan, yana bayar da katalogi masu yawa na kayan daki, kayan kwalliya da karin samfuran waje. Kodayake tayinsa a cikin shingen lambu an ɗan rage shi, zamu iya samun ra'ayoyi da wahayi da yawa a cikin shagunanku.

Leroy Merlin

Maimakon haka, Leroy Merlin yana da shinge na lambu daban-daban a cikin farashi mai tsada. Gidan yanar gizon wannan kamfani yana nuna mana takardar fasaha, farashi da kuma ra'ayoyin kowane kaya. Bugu da kari, muna da damar debo katangar a shagon ko kuma a aika da ita zuwa gidanmu cikin kwanaki uku na kasuwanci. Wata fa'idar da Leroy Merlin ke bamu ita ce yawancin aiyukan ta da shawarwari. Zamu iya buƙatar shigarwar shinge ko ma sanya shi don auna.

Ina fatan wannan labarin ya taimaka muku zaɓi zaɓi wanda yafi dacewa da bukatunku.